C3ZONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
quylac
quylac
Thành viên
Thành viên
Danh tiếng : 0

chao` mot ngay` moi Empty chao` mot ngay` moi

25/7/2009, 5:57 pm
bun` bun` luc nao` minh` cung~ bun` wa trui` bu` lun.ai lam` cho minh` het pun` minh` cho 2000 an ca rem.
1. Bạn có thể nhớ lịch bóng đá World Cup, nhớ sở thích của bạn gái mình nhưng lại không nhớ nổi ngày sinh của cha mẹ. - happy_birthday_10-728921.gif
2. Bạn có thể nhớ số tiền người khác mượn bạn nhưng không bao giờ nhớ nổi mình mượn người ta bao nhiêu tiền. - lend.jpg
3. Bạn có thể đòi tiền công làm việc nhà khi phụ mẹ mà lại quên trừ ra chi phí bố mẹ chi cho việc ăn học của mình. - money.gif
4. Bạn có thể thuộc hàng tá bài hát của ca sĩ X, ca sĩ Y nhưng lại không nhớ nổi dù chỉ một câu trong ca khúc riêng của trường mình. - Lady singing.gif
5. Bạn sẵn sàng chi thật nhiều tiền cho việc mua sắm của mình mà lại tính toán so đo khi mua một món quà sinh nhật nhỏ cho nhỏ bạn thân. - sHOPPING.gif
6. Bạn có thể ngồi hàng giờ để đọc ngấu nghiến chuyện cười trong các tờ báo mà lại lắc đầu ngán ngẩm trước "Tắt đèn" hay "Truyện Kiều" và chê rằng đọc chỉ tổ phí thời gian.
7. Bạn hào hứng chỉ bài cho "nàng" của mình nhưng lại viện cớ bận khi bố mẹ nhờ hướng dẫn sử dụng máy vi tính. - COMP.jpg
8. Bạn có thể "buôn dưa lê" với lũ bạn hàng giờ nhưng lại nghĩ ra đủ thứ lý do từ chối khi bố mẹ bảo gọi điện thoại liên lạc khi đi du học.
9. Bạn có thể ngồi gấp hàng trăm ngôi sao ước, nhưng lại không cố gắng thể biến những ước mơ đó thành hiện thực.
10. Cuối cùng, bạn tấm tắc khen bài này "Chà, sao mà đúng thế" nhưng rốt cuộc, đâu lại hoàn đấy.bat buoc phai~ khen hay lol!
nhi_nhoc kynl
nhi_nhoc kynl
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Danh tiếng : 34

chao` mot ngay` moi Empty Re: chao` mot ngay` moi

25/7/2009, 10:13 pm
pùn pùn lúc nào cũng pùn wá trời hok lẽ từ nhỏ đến giờ chưa biết cừoi là jì? ai làm cho bạn cừoi thì bạn cho 2000 an cà rem à ? vậy thì thiệt chong đó rồi, ít ra cũng hậu tạ ngừoi ta bằng vài chục kây cà rem celano í.
An_pig
An_pig
Điều hành viên
Điều hành viên
Danh tiếng : 127

chao` mot ngay` moi Empty Re: chao` mot ngay` moi

26/7/2009, 1:53 pm
ong noi quý lâu lau post 1 bài...sao toàn đuối đuối
U_he
U_he
Thành viên
Thành viên