C3ZONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
vokimthoa
vokimthoa
Thành viên mới
Thành viên mới
Danh tiếng : 0

Vườn hồng   Empty Vườn hồng

28/10/2010, 10:26 am
Vườn hồng   12b
Minh họa: DAD
*Anh Bồ Câu ơi, em nghe nhiều người bảo con trai không nên cưới vợ lớntuổi hơn mình. Vậy nếu em cưới một người vợ lớn hơn em tới ba tuổi,liệu em có hạnh phúc không hở anh? (truong quyet thang, gmail)
-Hạnh phúc chứ. Đã biết cô ấy lớn hơn em ba tuổi mà em vẫn quyết cưới vềlàm vợ, rõ ràng là em rất yêu cô ấy. Lấy được người mình yêu, đó khôngphải là hạnh phúc chứ là gì!* Anh Bồ Câu ơi, em thấy trong mục Vườn Hồng có những thắc mắc rất đơn giản, sao anh mất thời gian trả lời làm gì? (mai mai mot tinh yeu, yahoo)- Ở đời có những chuyện đơn giản với người này nhưng lại phức tạpvới người khác em à, đặc biệt là trong lĩnh vực tình cảm. Khi bạn đọcđã ngồi vào bàn nghĩ ngợi và viết thư gửi tới mục Vườn Hồng thì đối vớihọ câu chuyện đã bắt đầu... không còn đơn giản nữa rồi!* Anh Bồ Câu ơi, có bao giờ anh ao ước mình hóa thành... phụ nữ không? (thanh thien, lovemail)- Có. Lúc anh còn bé. Đó là khi anh không thuộc bài bị thầy giáođánh đòn và chợt rưng rưng nhớ tới câu “Đàn ông không nên đánh phụ nữdù chỉ bằng một cành hoa”.
Vườn hồng   12c
* Đâu là sự khác biệt giữa người nam và người nữ khi họ hôn nhau? (meo con tinh nghich, yahoo)- Không phải bao giờ người nam cũng nhắm mắt.* Đâu là sự khác biệt giữa người nam và người nữ khi họ xem phim? (meo con tinh nghich, yahoo)- Người nữ có khi thích xem phim tình cảm, có khi thích xem phimhành động. Người nam thích xem phim tình cảm có nhiều “hành động”!* Đâu là sự khác biệt giữa người nam và người nữ khi họ cùng đi xem kịch? (meo con tinh nghich, yahoo)- Người nữ thích bạn trai dẫn vào rạp thật đông khán giả. Người nam thích dẫn bạn gái vào rạp... vắng hoe.
.........................cập nhật thêmKhoa hoc
Suc khoe
Doi song