C3ZONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
An_pig
An_pig
Điều hành viên
Điều hành viên
Danh tiếng : 127

em đã quên anh Empty em đã quên anh

26/9/2008, 3:58 pm

nói trc' đây không phải là tâm trạng của tui.

Mới hôm qua thôi em cứ ngỡ sẽ không thể nào thiếu anh, vậy mà hôm nay...
Đi trên con đường nhìn thấy bóng dáng 1 người rất giống anh , em đã không dừng lại rồi phóng xe vội theo như mọi khi...mà thay vào đó là mỉm cười rồi tự nhủ " chắc là anh"....

Chạy xe wa quán nước em dừng lại nhìn vào nơi mà em với anh hay ngồi...em không buồn em chỉ thấy sao hồi đó mình lại nói những câu ngốc xít đến vậy cơ chứ...

Hò hét, nhảy nhót tưng bừng với đám bạn....e hk phải giữ ý tứ nữa....e cũng hk cần phải suy nghĩ a đag làm j ,...đag ở đâu..

Một ngày e gọi cho a..hk thấy chả lời thay vì phone khắp nơi kiếm a...e lại nghĩ đon giản hơn..chắc máy a hết pin...^^

Buổi tối xem phim rồi ngủ thẳng cẳng...ko còn phải thức khuya vì nt với a....nhìn những dòng tn của a e nhẹ nhàng xoá nó đi mà hk thấy buồn...vương vấn....

Một ngày đi trên đg` gặp a...tim e hk còn đập thiệt mạnh....mặt đỏ ửng lên nữa

Em đã quên anh, quên anh không đồng nghĩa là em sẽ quên đi tất cả...mà chỉ quên đi tình cảm dành cho anh
một ngày nào đó a đọc đc những dòng này ko biết cảm xúc của anh thế nào....còn với e có lẽ nó vẫn chỉ có thế...cảm xúc của mối tình đầu đơn giản chỉ có vậy mà thôi..????????/
Việt K
Việt K
Trùm Forum
 Trùm Forum
Danh tiếng : 1490
http://www.c3zone.net

em đã quên anh Empty Re: em đã quên anh

27/9/2008, 2:36 pm
hixx LOL
em đã quên anh 20
em đã quên anh About_to_cry
em đã quên anh Cry1